HADOCOLCEN
30/07/2009 - 12:00 AM

Thành phần:

Paracetamol : 500 mg
Chlorpheniramin maleat : 2 mg
Phenylpropanolamin hydroclorid : 5mg

Chỉ định:

Điều trị cảm cúm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, xung huyết mũi, viêm mũi dị ứng, viêm xoang và thanh quản

Liều lượng:

Người lớn: Uống 1-2 viên x 2-3 lần/ ngày
Trẻ em: Dùng theo sự chỉ dẫn của thầy thuốc.

Đóng gói: Hộp 25 vỉ x 20 viên nén


Gửi bình luận của bạn (0)
Lưu ý: Để được bác sĩ trả lời các câu hỏi, độc giả vui lòng gửi vào mục hỏi đáp

 
 
 
Mã an toàn:
   =